Nguồn Meanwell LPS-100-12
  • Nguồn Meanwell LPS-100-12
  • Thông số: 100.8W 12V 8.4A
  • Nhà sản xuất: Meanwell
  • Tình trạng sản phẩm: Còn hàng
  • Chất lượng sản phẩm: Mới 100%