Nguồn Meanwell LPS-100-15
  • Nguồn Meanwell LPS-100-15
  • Thông số: 100.5W 15V 6.7A
  • Nhà sản xuất: Meanwell
  • Tình trạng sản phẩm: Còn hàng
  • Chất lượng sản phẩm: Mới 100%