Nguồn Meanwell LPS-100-24
    Nguồn Meanwell LPS-100-24
  • Thông số: 100.8W(144W 10s) 24V 4.2A
  • Nhà sản xuất: Meanwell
  • Tình trạng sản phẩm: Còn hàng
  • Chất lượng sản phẩm: Mới 100%