Nguồn Meanwell LPS-100-3.3
  • Nguồn Meanwell LPS-100-3.3
  • Thông số: 66W 3.3V 20A
  • Nhà sản xuất: Meanwell
  • Tình trạng sản phẩm: Còn hàng
  • Chất lượng sản phẩm: Mới 100%