Thông tin bổ sung Nguồn Meanwell RSP-150-3.3 ( Nguồn tổ ong Meanwell RSP-150-3.3 )
| Mã sản phẩm | RSP-150-3.3 |
|---|---|
| Thương hiệu | Meanwell |
| Series | RSP-150 |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại Output | CV |
| Điện áp đầu ra | 3.3V |
| Dòng điện đầu ra | 30A |
| Công suất đầu ra | 99W |
| Điện áp đầu vào | 85 ~ 264VAC 120 ~ 370VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 3.14 – 3.63V |
| Nhiệt độ hoạt động | (-40℃) – (+85℃) |
| Kích thước sản phẩm | 199mm x 99mm x 30mm |
| Trọng lượng | 0.6Kg |
| Hiệu suất | 81.5% |
| Vỏ sản phẩm | Kim loại |
Tên gọi khác Nguồn tổ ong Meanwell RSP-150-3.3
- Bộ nguồn dạng tĩnh RSP-150-3.3
- Bộ chuyển nguồn điện RSP-150-3.3
- Nguồn Meanwell RSP-150-3.3
- Bộ chuyển đổi nguồn điện RSP-150-3.3
- Bộ chuyển đổi điện RSP-150-3.3
- Bộ chuyển đổi nguồn RSP-150-3.3
- cục đổi nguồn RSP-150-3.3
- Nguồn tổ ong RSP-150-3.3
- Nguồn tổng AC-DC RSP-150-3.3
- Switching Power Supply RSP-150-3.3
Thông tin liên hệ:
CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT GIA LỰC
CÔNG TY TNHH MEANWELL VIỆT NAM
Địa chỉ: 149 Nhật Tảo, Phường 08, Quận 10, TP.HCM
20 Văn Chung, Phường 13, Quận Tân Bình, TP. HCM