Thông tin bổ sung Nguồn Meanwell RSP-320-12 ( Nguồn tổ ong Meanwell RSP-320-12 )
| Mã sản phẩm | RSP-320-12 |
|---|---|
| Thương hiệu | Meanwell |
| Series | RSP-320 |
| Công nghệ | AC/AD |
| Loại Output | CV |
| Điện áp đầu ra | 12V |
| Dòng điện đầu ra | 26.7A |
| Công suất đầu ra | 320.4W |
| Điện áp đầu vào | 88 ~ 264VAC 124 ~ 370VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 10 – 13.2V |
| Nhiệt độ hoạt động | (-40℃) – (+85℃) |
| Kích thước sản phẩm | 215mm x 115mm x 30mm |
| Trọng lượng | 0.9Kg |
| Hiệu suất | 88% |
| Vỏ sản phẩm | Kim loại |
Tên gọi khác Nguồn tổ ong Meanwell RSP-320-12
- Bộ nguồn dạng tĩnh RSP-320-12
- Bộ chuyển nguồn điện RSP-320-12
- Nguồn Meanwell RSP-320-12
- Bộ chuyển đổi nguồn điện RSP-320-12
- Bộ chuyển đổi điện RSP-320-12
- Bộ chuyển đổi nguồn RSP-320-12
- Cục đổi nguồn RSP-320-12
- Nguồn tổ ong RSP-320-12
- Nguồn tổng AC-DC RSP-320-12
- Switching Power Supply RSP-320-12
Thông tin liên hệ:
CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT GIA LỰC
CÔNG TY TNHH MEANWELL VIỆT NAM
Địa chỉ: 149 Nhật Tảo, Phường 08, Quận 10, TP.HCM
20 Văn Chung, Phường 13, Quận Tân Bình, TP. HCM