Nguồn Meanwell RSP-500-27
  • Nguồn Meanwell RSP-500-27
  • Thông số: 502.2W 27V 18.6A
  • Nhà sản xuất: Meanwell
  • Tình trạng sản phẩm: Còn hàng
  • Chất lượng sản phẩm: Mới 100%